[Vietsub] - Nữ tu cháy hết mình trên sân khấu The Voice Ý
Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: [Vietsub] - Nữ tu cháy hết mình trên sân khấu The Voice Ý

Đang ở
    A, A
    Gửi Cảm Ơn
    1,632
    Được cảm ơn [4,017] lần /928

Mặc định [Vietsub] - Nữ tu cháy hết mình trên sân khấu The Voice Ý

Với bài hát No One của nữ ca sĩ nổi tiếng Alicia Keys, nữ tu Cristina Scuccia chinh phục khán giả trong hội trường ngay khi vừa cất giọng hát.

Giọng ca của sơ Cristina đã làm 4 vị giám khảo của chương trình The Voice nhanh chóng bấm nút quay lại và họ thật sự ngỡ ngàng khi thấy trang phục của thí sinh đặc biệt này.
    Bốn vị giám khảo là những ca sĩ nổi tiếng của Italy: Raffaella Carra, J-Ax, Noemi và Piero Pelu. Sơ Cristina đã chọn về đội của J-Ax bởi vì anh là người bấm nút đầu tiên.
    Khi được hỏi rằng sơ có thật là một nữ tu không và tại sao lại chọn tham gia cuộc thi, sơ Cristina đã trả lời rằng: "Vâng, tôi chính là một nữ tu. Tôi đến đây bởi vì tôi có một món quà và tôi muốn chia sẻ món quà đó với mọi người".
    Khi được hỏi Tòa Thánh Vatican sẽ nghĩ gì khi thấy sơ tham gia cuộc thi, sơ Cristina hóm hỉnh nói: "Tôi hy vọng rằng Đức Giáo Hoàng Francis sẽ gọi điện ngay cho tôi".

..................................................
    Like GIESULOVE trên Facebook để có thêm nhiều thông tin hữu ích hơn ^^

..................................................

Bình luận cho bài viết này bằng nick FACEBOOK

Có một câu nói : “Bạn không phải là người hoàn hảo, nên bạn cũng có những sai lầm. Nếu bạn tha thứ những sai lầm của người khác đối với bạn, bạn cũng sẽ được những người khác tha thứ những sai lầm của bạn”.

2. Những bạn đã gửi lời Cảm ơn đến Phương Tiệp về vài viết này

Hoa Xương Rồng (30-03-2014)

Thông tin về chủ đề này